ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวจิรนันท์ มีกลางแสน 2. นายชัยชาญ สีคุณน้ำเที่ยง 3. นางสาวณัฐกมล วงษ์ชารี 4. นายธณกร จ่ายนอก 5. นางสาวพิชญวดี สนทอง 6. นางสาวรวิสรา แก้วรัดช่วง 7. นางสาวศิริพร คุณทอง 8. นางสาวสุดารัตน์ เหลาหอม 9. นายอนุวัตร โพธิ์แข็ง 10. นายเมธิชัย ภักดีปัญญา |
1. นายชยานันต์ อรรคบุตร 2. นายพงษ์ศักดิ์ จันทร์เทาว์ 3. นางสาวอมราวดี พบวงษา |
2 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกนกพิชญา พรมแพง 2. เด็กหญิงขวัญชนก นามโสม 3. นางสาวณัฎฐ์ชา ตั้งเพิ่มพูนสมบัติ 4. เด็กหญิงดรัลพร มิเถาวัลย์ 5. เด็กหญิงพรประภา กรมน้อย 6. เด็กหญิงพิชามญชุ์ พงษารัตน์ 7. นายภาคิไนย ทองสา 8. นายยงยุทธ สุริยะ 9. เด็กหญิงวิรัญชนา รัฐธนะวิทย์ 10. นางสาวสาธิตา ทองป้อง |
1. นายณัช จุลวรรณโณ 2. นายอรรคพงษ์ มะสีโย 3. นายจักรกฤษ ศรีสุวัฒ |
3 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายกิตตินันท์ จันทะดวง 2. เด็กชายขัตติยะ แสนแก้ว 3. เด็กชายชัยรัตน์ เชื้อสาร 4. เด็กชายธนภัทร ศรีพรมษา 5. เด็กชายธนรัช มูลทา 6. เด็กชายธันวา แสงสว่าง 7. เด็กชายปองภพ รัตนปัญญา 8. เด็กชายภูธเนศ สมมาตย์ 9. เด็กชายหัสดินทร์ มินระวงศ์ 10. เด็กชายอิทธิพัทธ์ วงษ์ไทยสง |
1. นางสาวปุณยาพร วุฒิเสน 2. สิบเอกสุชาติ พาจันทร์ 3. นายพงษกรณ์ อ่อนทรายแก้ว |
4 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 |
89 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวจิณห์นภา สีชาบาล 2. นางสาวนภักสร บุญยืด 3. นางสาวปภาวรินทร์ เวียงคำ 4. นายภัทรพล เต็มทับ 5. นางสาวมณฑิตา บางไธสง 6. นายวีรยุทธ แก้วน้อย 7. นางสาวสุจิรา ไวชมภู 8. นายอดิเทพ เชื้อพล 9. นายอธิราช นามราษฎร์ 10. นายเกียรติภูมิ นึกชอบ |
1. นางสาวณัฐนันท์ รอดปั้น 2. นายเอกราช สุวรรณศิริสุข 3. นายเจฟฟ์ สอนไชยยา |
5 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายกุศลวัฒ ดูวิเศษ 2. เด็กหญิงณัฏฐณิชา หงษ์ไชยคำ |
1. นายสืบพงษ์ ดาทุมมา 2. นางสาวชุติมา มูลสาระ |
6 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
98 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวยุภาดา พิมพ์แมน 2. นางสาวอนัญญา เรืองศรี |
1. นางสาวหนึ่งฤทัย ฮาตแสนเมือง 2. นายสุเมฆ ฉ่ำเฉื่อย |